1. Jeri na ramukan allurar ruwa guda 8, wanda za'a iya yin allurar a lokaci guda, kuma ana iya sarrafa maɓalli na ruwa daban-daban.
2. 5 reagent kwalban matsayi, kowane kwalban sanye take da 4L reagent kwalban, wato, zai iya zama jituwa tare da 5 irin reagents.
3. Ana amfani da kayan aiki ta hanyar ruwa mai mahimmanci, wanda ya dace da kuma daidaitawa don sarrafa yawan ruwa.
4. An sanye da kayan aiki tare da matsayi na 96-riji, kuma nau'in farantin yana ƙayyade ta abokin ciniki.
5. Za a iya sanya farantin riji mai zurfi 96 a ƙarƙashin farantin don tattara ruwa, ko kuma za a iya haɗa shi kai tsaye zuwa bututun don zubar da ruwan sharar gida.
6. A cikin ɓangaren software, za ku iya zaɓar nau'in reagent da adadin reagent don ƙara samfurori, za'a iya saita lokaci, za'a iya saita kayan aiki, za'a iya sarrafa lokacin matsa lamba, kuma za'a iya saita matakan zuwa. ci gaba da gudu.2 iri girke-girke.
1. Kayan aiki na iya cika har zuwa 96 c18 ginshiƙai a lokaci ɗaya.
2. Kayan aiki na yau da kullun yana sanye take da tashoshin reagent guda biyar, mai riƙe da bututu na centrifuge, kuma mai riƙewa zai iya ɗaukar matsakaicin 96 na bututu na farko.
3. Kayan aiki yana ɗaukar tsarin kulawa mai zaman kanta na axis guda uku, tare da babban madaidaici da maimaitawa mai kyau.
4. Kayan aiki yana ɗaukar nau'in tacewa tsotsa.
5. Saitunan software suna sassauƙa da sauƙin aiki.
6. Shugaban tsotsa yana sanye da na'urar gano matakin ruwa wanda zai iya gane tsayin matakin ruwa ta atomatik.
1. 96-rijiya farantin zuwa centrifuge tube.
2. Tushen pipette ta atomatik: kowane firam za a iya raba shi zuwa 2 tube a mafi yawan.
3. motsi axis X, Y, Z.
4. Yawan adadin tsotsa (5-200ul).
5. Lokacin rarraba cikin tubes masu yawa.
6. Bukatun lokaci.
7. Ana iya haɗa shi tare da samfurin ma'auni, Kuskuren gaggawa aiki, akwai aikin dakatarwa a tsakiyar Red yana nuna cewa jimlar ƙarar bai isa ba kuma yana buƙatar overlapped.
Akwai ja, rawaya da kore tukwici don ƙididdige ƙarar: rawaya yana nufin ƙarar ya ragu, zaku iya canza ƙarar da hannu, babu buƙatar zoba, kore yana nufin al'ada.
8. Bayani kamar lambar shafi, adadin tubes, da ƙarar kowane bututu ana nuna su lokacin cika kowane samfurin.Matsayin yana nuna cewa an raba firam ɗin kuma ba a raba su ba, gyaran matsayi ta atomatik kafin kowace rabawa.